LAND ROVER CLUB TANZANIA

P. 0. BOX 77, MOROGORO. TANZANIA
TEL; +255 763 652 641/+255 718 133 333
Email; landroverclubtz@gmail.com

Kumb Na. LRCT/Adm/.....cccevvvrennaneee Tarehe .....coveennee.

BANDIKA
PICHA
A. MAELEZO YA MWOMBAIJI NA MDHAMINI
1. TAARIFA BINAFSI
1.1 Jina la Mwombaji
1.2 Tarehe ya Kuzaliwa................ (Ambatisha nakala ya Kitambulisho cha Taifa au Hati ya

Kusafiria)
1.3 Jinsia Me Ke
1.4 Anuani Kamili: S.L.P .......
Namba ya simu ya mkononi .........ccccecveveeveennns Barua pepe ....ccceeeeuneen.

1.5 Wasifu wa mwombaji kwa ufipi;

1.6 Umepataje taarifa za Tanzania Land Rover Club; Rafiki, Mwanaklabu, Mtandaoni, Namna
Nyigine —taja. .cccvevevvecce e

1.7 Tamko la Mwombaji kwa Club;
Mimi cecececceeeeeeeeee, ninaleta maombi ya kujiunga na Tanzania Land Rover Klabu,
ninaahidi kuwa mwaminifu na kutimiza masharti yote yaliyopo kwenye Katiba, Kanuni na
Taratibu za Klabu ikiwa maombi yangu yatakubaliwa. Ninakiri kuwa taarifa zote
nilizoziandika kwenye fomu hii ni za kweli na sahihi.

Sahihi ya mwombaji ....c.ccceveiececceeieiee. tarehe ..cvvcevececeeees
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2. MDHAMINI
2.1 Jina la Mdhamini ...............
2.2 Anuani kamili; S.L.P ...........
Namba ya simu ya Mkononi ........cccceeeeeveeveennnnen. Barua pepe ...cceveeveceeeeens
2.3 Maelezo ya mdhamini kwa mdhaminiwa
2.4 Sahihi ya Mdhamini .................. Tarehe ......cueueunenen.

B. MASHARTI YA KUJIUNGA

3. ADA NA MICHANGO
3.1 Ada na Michango ya lazima

Na. | Aina ya Malipo Kiwango Tsh Maelezo

1 Malipo ya Fomu 50,000/- Inalipwa mara moja wakati wa
kuchukua fomu

2 Ada ya Kiingilio kwa 60,000/- Inalipwa mara moja tu (Wakati wa
Mwombaji kujiunga na Klabu)
3 Ada ya mwezi 15,000/- Inalipwa kila mwezi (Kati ya Tarehe 1

hadi 5 ya Mwezi)

4 Michango mbali 50,000/- Inaweza kulipwa pamoja na ada ya
mabali (Kama Msiba, Kiingilio kwa mwanaklabu anaejiunga
maradhi, Sare, n.k) ama kati ya mwezi Januari na Juni

kwa mwanaklabu aliyekwisha jiunga

Muhimu: Mwanaklabu atatakiwa kulipa michango hii ndani ya siku 14 (kumi na nne)
tangia tarehe ya kukubaliwa kuwa mjumbe wa Klabu. Utaratibu wa malipo ya ada na
michango utaelekezwa katika barua ya kukubaliwa.

3.2 Michango Mingine
3.2.1 Barua ya kukubaliwa kujiunga na Klabu, maelezo mengine ya aina ya ada/na
michango inayohitajika kwa wakati huo yaweza kutolewa au kuelekezwa
3.2.2 Ilwapo mwombaji ataridhia malipo hayo, atawajibika kutoa taarifa ya
kimaandishi kwa Katibu wa Klabu ya kuwasilisha malipo hayo.
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C. KWA MATUMIZI YA OFISITU

4., UTHIBITISHO WA MAOMBI
Mara baada ya kuyasoma maombi na kuhojiana na mwombaji pamoja na mdhamini wake,
uongozi wa Klabu umepitisha/umekataa kupitisha/kukubali maombiya Bw.......ccccoeeveevennnnee.

katika kikao chake cha tarehe ........................ kujiunga na Tanzania Land Rover Klabu.
Jina na Sahihi ya Katibu: ......ccoveveiieee e, Tarehe: ...
Jina na Sahihi ya Mwenyekiti: ......cccccoveveiiviecieeeiieins Tarehe: ..

Muhimu; Maombi haya yatumwe kwa njia ya barua pepe ya Klabu,
landroverclubtz@gmail.com



